All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Billionaire kidnapper: Victim’s employee makes revelations at Evans’s trial

Khad Muhammed
News

NACA: 81,481 Residents of ondo are Living With HIV

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: Police fire teargas, shoot at Saraki, Dogara, Ben Bruce,...

Khad Muhammed
News

Congolese Physician, Human Rights Activist Win Nobel Peace Prize

Khad Muhammed
News

Imo APC primary: Okorocha takes fresh action after meeting with Buhari...

Khad Muhammed
News

Nigerian Air Force begins DSSC enlistment for 2018 [See full requirement]

Khad Muhammed
News

Nigerian Artiste Juggernaut Dies In Car Crash

Khad Muhammed
News

App Developer Accuses NIPOST Of Stealing Framework To Develop New Addressing...

Khad Muhammed
Education

Nigerian Navy announces recruitment for DSSC 26

Khad Muhammed
News

Sultan of Sokoto reveals factors responsible for corruption, bad governance in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...