All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ex-Attorney General, Eyo Ekpo emerges SDP Governorship candidate in Cross River

Khad Muhammed
News

Sen. Omo-Agege reacts to his suspension from APC

Khad Muhammed
News

Fayose threatens to sue EFCC, demands N20bn, public apology for placing...

Khad Muhammed
News

Why National Assembly should immediately impeach Buhari – HURIWA

Khad Muhammed
Law

NJC writes Buhari, calls for sack of two prominent judges

Khad Muhammed
News

Customs intercepts military hardware, bulletproof cars

Khad Muhammed
News

2019: NairaBet boss, Akin Alabi emerges APC candidate for Egbeda Ona...

Khad Muhammed
News

Alao-Akala cries out as Oyo govt seals his property in Ibadan...

Khad Muhammed
News

What Nigeria must do to develop – Emir of Argungu

Khad Muhammed
News

Why my anti-corruption is non-negotiable – Buhari tells ex-South African President,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...