All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Skye Bank: Nigerian govt tells CBN, NDIC to prosecute directors

Khad Muhammed
News

Alaafin’s sons to battle each other for Oyo Reps seat under...

Khad Muhammed
News

Tinubu Vs Ambode: how godfatherism is killing Lagos, what should be...

Khad Muhammed
News

PDP convention: South, Middle Belt leaders forum advise delegates on who...

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: What police intend to do to Saraki, Ben Bruce...

Khad Muhammed
Crime

Five ritualists arrested with 11 skulls in Kwara

Khad Muhammed
News

Manchester United vs Newcastle: Mourinho to be sacked

Khad Muhammed
News

Alleged imposition: Enugu PDP Senatorial aspirant absolves Gov. Ugwuanyi of blames

Khad Muhammed
News

Kaduna central senatorial primary: Shehu Sani blasts El-Rufai, vows to snub...

Khad Muhammed
News

Boroffice Wins Ondo North APC Senatorial Ticket

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...