All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

New Minimum Wage: Federal, state secretariats, banks shut as workers join...

Khad Muhammed
News

NLC nationwide strike: Situation report from Anambra

Khad Muhammed
News

APC decries three-month suspension slammed on ex-Delta Assembly Speaker

Khad Muhammed
Law

Ekiti guber: Court set to rule on recount of ballot papers

Khad Muhammed
Crime

Police Parade Man Who Threatened To Rape Atiku’s Wife And Blow...

Khad Muhammed
News

Asaba market traders join NLC strike

Khad Muhammed
News

Keown reveals how Wenger, Ferguson would have handled Paul Pogba

Khad Muhammed
News

FEC Approves $64m For Escravos Power Supply

Khad Muhammed
News

Nigerians will reject you in 2019 – Bafarawa tells Buhari, APC

Khad Muhammed
News

Ex-Abia lawmaker blasts Orji, describes him as sleeping senator

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...