All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Arsenal sign new goalkeeper ahead of Liverpool clash

Khad Muhammed
News

Malaysian activist, Maryam Lee, fights for hijab freedom

Khad Muhammed
News

Real Sociedad vs Real Madrid: Zidane’s men drop points in LaLiga...

Khad Muhammed
News

Gov. Tambuwal lauds Buhari on statesmanly call, directive

Khad Muhammed
Health

U.S. sets record with over one million COVID-19 tests in a...

Khad Muhammed
Law

Judge agrees to delay US government restrictions on WeChat

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct over 40 farmers in Zamfara

Khad Muhammed
News

How Obaseki defeated Izy-Iyamu in Edo governorship election

Khad Muhammed
Education

School Collapse: Sanwo-Olu orders integrity test on school buildings above 2...

Khad Muhammed
News

EPL: Arteta singles out one Arsenal player after 2-1 win over...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...