All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Edo Decides 2020: Obaseki in early lead as Ize-Iyamu puts up...

Khad Muhammed
News

How I made more money during lockdown — Julz Hair CEO,...

Khad Muhammed
News

LaLiga ban Barcelona from signing Wijnaldum, Depay

Khad Muhammed
News

Edo Election results: Nigerians reveal what will happen if Obaseki defeats...

Khad Muhammed
News

Edo results: Obaseki winning, godfatherism shamed – Omokri mocks Tinubu, Oshiomhole

Khad Muhammed
Crime

Three-man gang kidnaps, rapes job seeker in Anambra

Khad Muhammed
News

Bale in sensational return to Spurs on loan from Madrid

Khad Muhammed
News

Ebonyi police confirms recovery of 14 dead bodies from Ebonyi river

Khad Muhammed
News

Visa ban: Rights groups commends sanctioning of electoral offenders by U.S

Khad Muhammed
News

Edo decides: Obaseki wins Oyegun’s polling unit

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...