All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

More than 200,000 refugee children out of school in Ethiopia –...

Khad Muhammed
Agriculture

Minister urges fertilizer dealers to work in line with Fertilizer Act

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Barnsley: Thiago Silva reveals why he never wanted to...

Khad Muhammed
Entertainment

BOXING: Fury fires salvo at Joshua

Khad Muhammed
News

Why I disagreed with Umahi over strangulation of Ohanaeze – Nwodo

Khad Muhammed
News

Carabao Cup: Solskjaer gives transfer updates after Man Utd’s 3-0 win...

Khad Muhammed
News

Leicester City vs Arsenal: Arteta to be without 8 players for...

Khad Muhammed
News

Leicester City vs Arsenal: Arteta speaks on team selection for Carabao...

Khad Muhammed
News

Man who claims to be Jesus arrested

Khad Muhammed
News

FIFA delays Akpoguma Super Eagles switch

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...