All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari Responsible For Sheikh Zakzaky’s Deteriorating Health —Shiite Group

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Governor Zulum resettles 1000 IDPs in Baga

Khad Muhammed
News

Dangote to make 1000 customers millionaires by November

Khad Muhammed
Crime

Governors forum condemns attack on Gov Zulum’s convoy

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila offers NLC palliatives to avert strike

Khad Muhammed
News

Strike: FG, Labour meet at 7pm today

Khad Muhammed
News

Labour ready for nationwide strike – NLC

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija 2020 finale: Chances of top 5 housemates winning N85m grand...

Khad Muhammed
News

NCC pledges provision of robust ICT infrastructure for economic growth

Khad Muhammed
News

EPL: I will rather give FA my money – Mourinho reacts...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...