All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Hausa

Hukumar zaben Najeriya Ta Ce Za Ta Gudanar Da Sahihin Zabe...

Khad Muhammed
More

Good governance and quality leadership are critical in delivering democratic dividends...

Faruk Muhammed
More

Embrace cycling for healthy living – FRSC urges Nigerians

Khad Muhammed
More

Gwamonin APC 9 Na Son Mulki Ya Koma Yankin Kudu

Sulaiman Saad
More

FG give go-ahead to NNPC, ECOWAS deal on Nigeria-Morocco gas pipeline

Khad Muhammed
Crime

Methodist Prelate Abduction: Army responds to military’s alleged involvement by cleric

Khad Muhammed
More

Three Dangote staff killed in Kogi ghastly accident

Khad Muhammed
More

Peter Obi zai koma jam’iyyar NNPP

Sulaiman Saad
More

Buhari appoints Gov. Sule member Council on Digital Economy

Khad Muhammed
More

‘I’m under hostage’ – Okorocha cries out as EFCC raids his...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...