All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Seven interesting things you should know about #GiftCardsToNaira

Khad Muhammed
More

Yola Specialist Hospital workers protest, demand sack of MD

Khad Muhammed
More

Former Kano speaker, Rurum dumps APC for NNPP

Khad Muhammed
More

IPOB: ‘We’ll defeat FG in this battle Nnamdi Kanu started’

Khad Muhammed
More

Kofa ya fice daga jam’iyar APC

Sulaiman Saad
More

Abacha loot: UK recovers $23m after seven years of litigation

Khad Muhammed
More

Sanwo-Olu warns youths against sleeping with dogs

Khad Muhammed
More

Governor Wike Supports Bello’s Involvement of Youth in Governance.

Faruk Muhammed
More

28 Kwara Corps members to repeat service year

Khad Muhammed
More

Bana tsoron karawa da Jonathan a APC – Yahaya Bello

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...