All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Pregnant Palestinian woman and baby killed in Gaza violence

Khad Muhammed
More

Brunei says it won’t enforce death penalty for gay sex after...

Khad Muhammed
More

[OPINION]: The Failure of Security: Who Are to Blame?, By Muhammad...

Muhammadu Sabiu
More

An Kaddamar Da Sabon Sansanin Sojan Najeriya A Birnin Gwari |...

Khad Muhammed
More

Russian plane makes emergency landing in Moscow after fire on board...

Khad Muhammed
More

Femi Adesina speaks on Buhari’s new cabinet

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
Crime

Zamfara killings: President Buhari under fire for offering Fulani militia, bandits...

Khad Muhammed
More

Those Who Attack The Media Are Enemies Of The People, Says...

Khad Muhammed
Crime

Nigeria Has 14m Drug Users, Reveals Buba Marwa

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...