All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Why I have no house outside Nigeria – Dangote

Khad Muhammed
More

Bauchi governor-elect, Bala Mohammed speaks as APC moves to upturn his...

Khad Muhammed
Law

Arewa CF mourns Justice Mamman Nasir

Khad Muhammed
More

Buhari returns to Nigeria – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
More

NLC Gives Buhari May 1 Ultimatum to Sign New Minimum Wage

Khad Muhammed
More

Fuel scarcity: DPR blows hot, warns marketers

Khad Muhammed
More

10 reported dead as tanker explodes in Gombe [PHOTOS]

Khad Muhammed
Law

Speaker Dogara mourns Justice Nasir

Khad Muhammed
More

Delta community petitions President Buhari, Kachikwu, Okowa over NNPC recruitment exercise

Khad Muhammed
More

Chibok girls: President Buhari gives fresh hope on Leah Sharibu’s return

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...