All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
More

Result of autopsy reveals how NSCDC officer, Ogah Jumbo, died (See...

Khad Muhammed
More

Northern elders say Buhari’s govt has failed Nigerians

Khad Muhammed
More

16 people die in Jigawa fire incidents

Khad Muhammed
More

Nigerian embassies criticized over attitude

Khad Muhammed
More

Buhari reacts to Israeli Prime Minister, Netanyahu’s electoral victory

Khad Muhammed
More

Permanent solution to severe Arthritis, joint pains, knee pains, others [Sponsored]

Khad Muhammed
More

Special Joint Squad of Army, Police Planned To Address Insecurity

Khad Muhammed
More

Bukola Saraki recalls last moment with late Justice Nasir

Khad Muhammed
More

FRSC issues warning to officers after fatal car chase in Ibadan

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...