All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Another Chibok Girl Escapes From Abductors, Calls Father

Khad Muhammed
More

Boko Haram: More Chibok girls return home

Khad Muhammed
More

Me Buhari ya tattauna da Sarkin Musulmi?

Khad Muhammed
More

11-year-old boy drowns in Kano

Khad Muhammed
More

Buhari ya gana da sabbin manyan hafsosin rundunar sojan Najeriya –...

Khad Muhammed
More

Tambuwal visit: Lamido breaks silence, tasks governors on unity

Khad Muhammed
More

Traders lament Bauchi agency’s directive to offload goods at night

Khad Muhammed
More

Yadda lalacewar makarantu ke cikas ga ilimin boko a Kano

Khad Muhammed
More

Za a mayar da ƴan Najeriyar da suka maƙale a Saudiyya...

Khad Muhammed
More

Joe Biden: Manyan kalubalen da sabon shugaban Amurka yake fuskanta daga...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...