All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Nigeria must feed herself — Minister

Khad Muhammed
More

We’ll not rest until we complete Abuja-Kaduna-Kano road project — FG

Khad Muhammed
More

Yobe: Boko Haram abducts customs officers, loots from hospitals, others in...

Khad Muhammed
More

Muhammad Wakili: Da gaske tsohon Kwamishinan ‘yan sandan Kano ya rasu?

Khad Muhammed
More

FG hands over 310 Kano State indigenous repatriated from Saudi Arabia

Khad Muhammed
More

FG slates Tuesday for Kano-Maradi rail line groundbreaking

Khad Muhammed
More

Gwamnatin Kano Ta Musunta Rusa Makarantar Sheikh Abduljabbar Nasiru Kabara

Khad Muhammed
More

Road crash claims famous Adamawa journalist, Ibrahim Abdulaziz

Khad Muhammed
More

Former Plateau Deputy Governor, Jethro Akun is dead

Khad Muhammed
More

Abin da ya sa mutane ke ƙaura daga Borno zuwa Yobe

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...