All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

PDP made thieves billionaires – APC reacts to ‘history won’t be...

Khad Muhammed
More

Kwara Government Confiscates Saraki’s Land

Khad Muhammed
More

‘Toilets have no water’ – Workers lament odour at Federal Secretariat,...

Khad Muhammed
More

British Airways plane makes emergency landing, fourth aviation incident in 12...

Khad Muhammed
More

‘Yan ta’adda na kokarin raba kan ‘yan Najeriya – Buhari

Khad Muhammed
More

Borno Governor issues stern warning to commissioners

Khad Muhammed
More

Ohanaeze hints on impeaching Buhari over Presidency’s cabal claim

Khad Muhammed
Crime

Why El-Zakzaky, Wife Remain In Detention -Malami

Khad Muhammed
Crime

Sowore Nominated As Prisoner Of Conscience By United States Congressman

Khad Muhammed
Crime

Oshiomhole no longer APC member, Buhari asked us to deal with...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...