All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
Hausa

An kai hari kan magoya bayan Peter Obi a Lagos

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu ya ƙaryata zancen zai kara aure

Sulaiman Saad
More

Just In: CBN debunks claims of shortage of printing materials, plans...

Khad Muhammed
More

Femi Adesina: I have been surviving on N20,000 for one week

Khad Muhammed
Hausa

Malami ya ce gwamnati za ta bi umurnin kotu, amma za...

Khad Muhammed
Arewa

Naira swap: EFCC, CBN officials oversee banks activities in Kwara

Khad Muhammed
Election 2023

Atiku assured of one million votes in Benue ahead of 2023...

Khad Muhammed
More

Nigerian gov’t condemns killing of Nigerian pilgrims in Burkina Faso

Khad Muhammed
More

President Buhari mourns Bewaji Kuku

Khad Muhammed
Election 2023

I am 100% with Atiku – Senator Ekwunife

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...