All stories tagged :

More

Shettima Ya kai wa El-Rufai ziyarar ta’aziya

Sulaiman Saad
More

Navy to establish Desert Warfare Institute in Kano

Khad Muhammed
More

Insecurity: Ganduje orders headcounts of herdsmen in Kano

Khad Muhammed
More

Gwamnoni ne matsalar Najeriya – Ghali Umar Na’Abba

Khad Muhammed
More

Ba Da Gangan Na Taka Hoton Kwankwaso Ba – Ganduje

Khad Muhammed
More

Scrap Federal Ministry of Agriculture, it was created for fertilizer –...

Khad Muhammed
More

Herdsmen killings: We’ve cried enough, it’s now time for action –...

Khad Muhammed
More

How Army chief, Faruk Yahaya can end Boko Haram in Nigeria...

Khad Muhammed
More

Euro 2020: Christian Eriksen suffered cardiac arrest on pitch, doctors say,...

Khad Muhammed
More

Sergio Ramos offered huge deal to leave Real Madrid

Khad Muhammed
More

Bandits kill 30 in fresh attacks on Zamfara communities

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...