All stories tagged :

Hausa

Dubban Mutane Sun Tsere Sakamakon Aman Wutar Dutsen Mayon A Philippines

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu ya karÉ“i Anyim Pius a jam’iyar APC

Sulaiman Saad
Hausa

Akpabio ya bawa Natasha Akpoti hakuri

Sulaiman Saad
Hausa

Akpabio ya bawa Natasha Akpoti hakuri

Sulaiman Saad
Hausa

EFFC ta yi babban kamu

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kotu ta tabbatar da hukuncin kisa kan ɗan ƙasar Denmark da...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe ɗan sanda da wasu mutane uku a...

Sulaiman Saad
Hausa

Tayoyin jirgin saman Max Air sun fashe a Yola

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin Kogi ta nemi mazauna jihar da kada shiga zanga-zangar da...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe wani basarake da ɗansa a Taraba

Sulaiman Saad
Hausa

Har yanzu jihohin Bauchi da Zamfara ba su karbi shinkafarsu daga...

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Akwai Yiwuwar Sake Barkewar Yaki Tsakanin Iran Da Amurka – Jami’in...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Yan bindiga sun kashe Æ´an sanda uku a jihar Kwara

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnan Bauchi Bala Mohammed Ya Sauya Sheka Zuwa APM Daga PDP

Muhammadu Sabiu
News

Tinubu: Mun Fitar Da Miliyoyin ’Yan Najeriya Daga Talauci

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Akwai Yiwuwar Sake Barkewar Yaki Tsakanin Iran Da Amurka – Jami’in...

Wani babban jami’in sojin Iran, Mohammad Jafar Asadi, ya bayyana cewa akwai yiwuwar sake ɓarkewar yaƙi tsakanin ƙasarsa da Amurka.Kamfanin dillancin labarai na Fars ya rawaito Asadi, wanda mamba ne a rundunar sojin Iran ta ‘Khatam al-Anbiya command center’, yana cewa, "Akwai yiwuwar ɓarkewar sabon yaƙi tsakanin Iran da...