All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Za a buga El Clasico ba tare da Lionel Messi da...

Khad Muhammed
Hausa

An Rufe Hanyar Abuja Zuwa Kaduna

Khad Muhammed
Hausa

‘Yan Bindiga Sun Kashe Sarakuna 2 A Jihar Imo

Khad Muhammed
Crime

EFCC Ta Gayyaci Peter Obi Da Wasu Mutane Kan Takardun Pandora

Khad Muhammed
Hausa

An Bukaci Fulani Su Saka ‘Ya ‘Yansu a Makaranta Don Yakar...

Khad Muhammed
Hausa

Jami`o`in Najeriya na kokawa kan yadda dokokin ƙasar suka yi musu...

Khad Muhammed
Hausa

Menopause: Amsar tambayoyinku kan ko shekarun manyantakar mace na illa ga...

Khad Muhammed
Hausa

‘Yan Najeriyar da ke son Isra’ila ta karÉ“e su a matsayin...

Khad Muhammed
Hausa

Sauyin dokar zaɓen Najeriya na tayar da ƙura

Khad Muhammed
Hausa

Wadanda ke kan gaba a cin kwalle a manyan gasar Turai

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...