All stories tagged :

Hausa

Jam’iyar ADC ta kori Nafiu Bala da wasu mutane

Sulaiman Saad
Hausa

“Basu iya komai sai shan data” – Masu amfani da layukan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

PDP ta nisanta kanta da batun haÉ—akar jam’iyu

Sulaiman Saad
Hausa

An kashe mutane 25 a wani sabon farmaki a jihar Filato

Sulaiman Saad
Hausa

Fadar shugaban ƙasa ta hana tallan yaƙin neman sake zaɓen Tinubu...

Sulaiman Saad
Hausa

Zulum Ya Yi Alhini Bayan Fashewar Bama-Bamai Ta Kashe Mutane 8...

Muhammadu Sabiu
Hausa

2027: Atiku Zai Koma APC Idan Tinubu Ya Yi Alkawarin Mika...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 8 sun mutu 11 sun jikkata a fashewar bam a...

Sulaiman Saad
Hausa

Mutane 8 sun mutu 11 sun jikkata a fashewar bam a...

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin Kaduna ta ceto yara 13 da aka sayar da su...

Sulaiman Saad
Hausa

Sojojin Najeriya sun lalata masana’antun sarrafa danyen mai haramtattu 22

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...