All stories tagged :

Hausa

An Yi Nasarar Kwantar Da Rikici Tsakanin Manoma Da Makiyaya A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Borno Ta Wanke Wasu Mutane 500 Da Ake Zargin Su...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Sanda A Kano Sun Kama Wani Matashi Da Ya Kashe...

Sulaiman Saad
Hausa

An kori ɗan sanda a Najeriya saboda karɓar kuɗi a hannun...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Sanda Sun Kama Wasu Mutane Biyu Da Ake Zargi Da...

Sulaiman Saad
Hausa

‘Kada ka yarda ka cire tallafin wutar lantarki’—Ƙungiyar ƙwadago ta faɗa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An Kama Wasu Mutane Biyu Suna Aikata Lalata A Cikin Coci...

Sulaiman Saad
Hausa

Ministan tsaro ya yi murabus saboda zanga-zanga

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu ya gana da Æ´an wasan Super Eagles a fadar shugaban...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Bindiga Sun Kashe ÆŠan Sanda ÆŠaya Tare  Kubutar ÆŠaurarru  7...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Sanda Sun Kama Yan Fashi Da Makami 6 Abuja

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Ambaliyar Ruwa Ta Yi Ajalin Mahaifiya Da ÆŠanta A Zariya

Muhammadu Sabiu
Hausa

NUPENG Ta Janye Yajin Aiki Bayan Sasancin Da Aka Cimma Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

‘Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Takwas, Sun Sace Wasu a Karamar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sarkin Bagaji Odo Da Aka Sace A Kogi Ya Shaƙi Iskar...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Ambaliyar Ruwa Ta Yi Ajalin Mahaifiya Da ÆŠanta A Zariya

Akalla mutane uku ne ambaliyar ruwa ta tafi da su sakamakon ruwan sama mai ƙarfi da aka samu a garin Zariya, jihar Kaduna.Rahotanni sun nuna cewa an gano gawar mutum ɗaya, yayin da wasu da dama har yanzu ba a gansu ba.Wani shaida mai suna Mustapha Badamasi, wanda aka...