All stories tagged :

Hausa

Gowon ya yi kira ga yan Najeriya su cigaba da hakuri...

Sulaiman Saad
Hausa

Rundunar ‘Yan Sanda Ta Janye Gayyatar Da Ta Yi Wa Sarkin...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An kama Æ´an Æ™asar waje uku a Nasarawa kan haÆ™ar ma’adanai...

Sulaiman Saad
Hausa

Fasinjoji da dama sun tsallake rijiya da baya a jihar Lagos

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan bindiga sun kashe Sinawa biyu da ɗan sanda a Abia

Muhammadu Sabiu
Hausa

Hatsari a Jihar Ogun: Mutane 18 sun mutu, ciki har da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 15 sun mutu 10 sun jikkata a wani hatsarin mota...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun ceto wani É—an Æ™asar Isra’ila da aka yi...

Sulaiman Saad
Hausa

Fitaccen Malamin Addini Dokta Idris Dutsen Tanshi Ya Riga Mu Gidan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

‘Yan Bindiga Sun Kai Hari Wa Sojoji a Kaduna Inda Suka...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Hare-haren ‘Yan Bindiga a Jihar Filato: Mutane 10 Sun Rasa Rayukansu

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Hamas Ta Bukaci Iran Ta Dakatar Da Hare-Hare Kan Maƙwabtan Ƙasashe

Muhammadu Sabiu
Hausa

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

Amurka Ta Yi Iƙirarin Raunata Sabon Jagoran Addinin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Amurka Sun Tabbatar Da Mutuwar Ma’aikatan Jirgi Shida A Hatsari...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Hamas Ta Bukaci Iran Ta Dakatar Da Hare-Hare Kan Maƙwabtan Ƙasashe

Ƙungiyar Hamas ta Falasɗinawa ta bukaci Iran da ta daina kai hare-hare kan maƙwabtan ƙasashe a yankin Gabas ta Tsakiya.A cikin wata sanarwa da ƙungiyar ta fitar, ta jaddada cewa Iran na da ƴancin kare kanta daga hare-haren Isra'ila da Amurka.Sanarwar ta ce: "Kuna da ƴancin kare kanku ta...