All stories tagged :

Hausa

Isra’ila Ta Fitar Da Gargaɗi Bayan Iran Ta Harba Mata Makamai...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Yadda Wani Mahaifi da ÆŠansa da Wasu Mutum 2 Suka Rasa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

TY Danjuma ya nemi Æ´an Najeriya su kare kansu

Sulaiman Saad
Hausa

Gwamnatin Tarayya Ta Yi Alkawarin Kawo Karshen Kisan Jama’a a Jihar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

NNPCL Ta Rage Farashin Man Fetur a Abuja

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane da dama sun maƙale cikin baraguzan bene mai hawa uku...

Sulaiman Saad
Hausa

Mataimakin gwamnan Bauchi ya musalta rahoton marin ministan harkokin waje

Sulaiman Saad
Hausa

Jami’an NDLEA uku sun tsallake rijiya da baya a Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Shehu Sani ya shawarci Tinubu da ya guji nuna son kai...

Muhammadu Sabiu
Hausa

’Yan Sanda Sun San Masu Kashe Jama’a a Jihar Filato —...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan sanda sun lalata masana’antar Æ™era bindiga a jihar Benue

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

Amurka Ta Yi Iƙirarin Raunata Sabon Jagoran Addinin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Amurka Sun Tabbatar Da Mutuwar Ma’aikatan Jirgi Shida A Hatsari...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani Makeken Jirgin Sojin Amurka Ya Yi Hatsari A Iraƙi

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Rundunar dakarun juyin juya hali na Iran ta ce ta ƙaddamar da hari na 48 kan Isra'ila, kamar yadda kafofin yaɗa labarai na ƙasar suka ruwaito.Kamfanin dillancin labarai na Jamhuriyar Musulunci ya bayyana cewa an kai sabon harin ne tare da haɗin gwiwar mayaƙan ƙungiyar Hezbollah da ke ƙasar...