All stories tagged :

Hausa

Isra’ila Ta Fitar Da Gargaɗi Bayan Iran Ta Harba Mata Makamai...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan fashin daji sun sako mutane 10 bayan da suka ƙarbi...

Sulaiman Saad
Hausa

Shugaban DSS ya ajiye aikinsa

Sulaiman Saad
Hausa

Kwamishinan kuÉ—i na jihar Borno, Ahmed Ali Ahmed, ya rasu

Muhammadu Sabiu
Hausa

An kashe Æ´an sanda biyu a arangama tsakanin mabiya Shi’a da...

Sulaiman Saad
Hausa

An kashe Æ´an sanda biyu a arangama tsakanin mabiya Shi’a da...

Sulaiman Saad
Hausa

An kama wasu Æ´anta’adda da ke da alaÆ™a da Turji

Muhammadu Sabiu
Hausa

Shugaba Tinubu ya jajanta kan rasuwar Sarkin Ningi

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnan Adamawa ya fara biyan mafi ƙarancin albashi na N70,000

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴansanda sun kama wata maga ɗauke da alburusai a Nassarawa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu ya rantsar da Kudirat Kekere-Ekun a matsayin Babbar Mai Shari’a...

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

Amurka Ta Yi Iƙirarin Raunata Sabon Jagoran Addinin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Amurka Sun Tabbatar Da Mutuwar Ma’aikatan Jirgi Shida A Hatsari...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani Makeken Jirgin Sojin Amurka Ya Yi Hatsari A Iraƙi

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Rundunar dakarun juyin juya hali na Iran ta ce ta ƙaddamar da hari na 48 kan Isra'ila, kamar yadda kafofin yaɗa labarai na ƙasar suka ruwaito.Kamfanin dillancin labarai na Jamhuriyar Musulunci ya bayyana cewa an kai sabon harin ne tare da haɗin gwiwar mayaƙan ƙungiyar Hezbollah da ke ƙasar...