All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

7 year-old-girl defiled by suspected serial rapist in Calabar

Khad Muhammed
Crime

Lagos NSCDC Official Shoots Man Multiple Times, ‘Blows His Skull Open’

Khad Muhammed
Crime

Police arraign 8 suspected cultists in Lagos

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kidnap Anambra lecturer in market square

Khad Muhammed
Crime

Missing Delsu student, Elozino found dead in Delta Community, tongue, breasts...

Khad Muhammed
Crime

NDLEA intercepts 581 million Tramadol tablets in 2 days

Khad Muhammed
Crime

Why we can’t arrest, prosecute Oshiomhole now – EFCC tells court

Khad Muhammed
Crime

Village Head narrates how Cross River communal crisis started

Khad Muhammed
Crime

NEMA: How presidency probed DG Maihaja, covered up DSS, ICPC indictment...

Khad Muhammed
Crime

2019 election: Rivers APC guber candidate, Tonye Cole allegedly escapes assassination

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...