All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Police kill eight bandits in Katsina

Khad Muhammed
Crime

Southern Kaduna killings: Aisha Yesufu blasts Atiku over attacks

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kill Pregnant Woman, Three Others In Bayelsa

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Again, Naira Marley dragged to court | Daily Post

Khad Muhammed
Crime

Bauchi: ‘Za a rataye masu yi wa Æ™ananan yara fyaÉ—e’

Khad Muhammed
Crime

NDDC: Orji Kalu replies to Akpabio after being named in contract...

Khad Muhammed
Crime

Rivers Police rescue 9 passengers, kill 3 suspected kidnappers

Khad Muhammed
Crime

Fresh bomb blast kills husband, wife in Borno village

Khad Muhammed
Crime

Air Chief tasks troops on bombardment of bandits’ hideouts

Khad Muhammed
Crime

Drunken soldier shoots dead 13 civilians, including 2-year-old girl

Khad Muhammed

Featured

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tuggar Ya Bayyana Aniyar Tsayawa Takarar Gwamnan Bauchi A 2027

Muhammadu Sabiu
Hausa

Isra’ila Da Hezbollah Sun Ci Gaba Da Musayar Wuta

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Da Pakistan Sun Tattauna Kan Tsagaita Wuta Da Kuma Shiga...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Shugaban jam’iyyar African Democratic Congress (ADC), David Mark, ya bayyana cewa Najeriya na fuskantar barazanar komawa tsarin jam’iyya ɗaya, inda ya zargi jam’iyyar APC da raunana jam’iyyun adawa da kuma cibiyoyin dimokiraɗiyya a ƙasar.Mark ya yi wannan jawabi ne a taron ‘yan adawa na ƙasa da aka gudanar a...