All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Governor Makinde Confirms Six More COVID-19 Cases In Oyo Company

Khad Muhammed
Crime

Governor Ayade declares 35 suspected cultists wanted over alleged killings in...

Khad Muhammed
Crime

Rivers Government Officials Withdrew N118bn In Cash In Three Years –EFCC

Khad Muhammed
Crime

DSS Refuses To Release Detained Journalist In Akwa Ibom Despite Court...

Khad Muhammed
Crime

Sojoji sun ‘halaka ‘yan fashi 135’ a Katsina da Zamfara

Khad Muhammed
Crime

Ese Oruru: Buhari’s aide, Bashir under attack for promising to influence...

Khad Muhammed
Crime

Military kills 135 bandits, destroy hideouts in Katsina, Zamfara

Khad Muhammed
Crime

Son ‘kills father’ during Zoom chat in New York state |...

Khad Muhammed
Crime

Fake soldier collects N2.3m from job seekers

Khad Muhammed
Crime

Man of 50 years commits suicide in Abia

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...