All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Southern Kaduna killings: You’ll reap what you sow, mark my words,...

Khad Muhammed
Crime

80,000 Nigerians held as sex slaves abroad — Reps

Khad Muhammed
Crime

Insurgency: Buhari blasted for freeing, reintegrating ex-terrorists into Nigerian society

Khad Muhammed
Crime

Islamic group speaks on Buhari gov’t’s decision to probe Magu, NDDC

Khad Muhammed
Crime

One killed, 20 nabbed in Akwa Ibom opposing cult face-off

Khad Muhammed
Crime

Again, Suspected Herdsmen Attack Southern Kaduna Village, Kill Six People, Many...

Khad Muhammed
Crime

Centre condemns execution of NGO workers, use of landmines by Boko...

Khad Muhammed
Crime

Man,70, rapes 8-year-old girl because he loves her

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
Crime

Housewife allegedly kidnaps daughter to implicate husband’s ex-wife — Police

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...