All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Update: Police Invite Busola Dakolo, Ignore Rape Petition Against Fatoyinbo

Khad Muhammed
Crime

‘#SayNoToIntimidation’, Aisha Buhari Responds To SaharaReporters’ Story On Police Invasion of...

Khad Muhammed
Crime

Killings: Confusion as another Miyetti Allah group asks herders not to...

Khad Muhammed
Crime

Herdsmen killings: Gov. Ortom backs Obasanjo on national dialogue

Khad Muhammed
Crime

Buhari approves recruitment of 5,000 personnel for NDLEA

Khad Muhammed
Crime

Bandit Commanders Agree To Suspend Attacks In Zamfara

Khad Muhammed
Crime

Inside Enugu Where Families Kidnap One Another As Revenge

Khad Muhammed
Crime

Kidnapping: South-west State Assemblies Mull Stiffer Punishment For Kidnappers

Khad Muhammed
Crime

Save Lagos From Child Cultism, African Action Congress Tells Sanwo-Olu

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram Kills Aid Worker In Borno, Three Others Missing

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...