All stories tagged :

Crime

Ƴan bindiga sun yi garkuwa da ɗalibai akan hanyarsu ta zuwa...

Sulaiman Saad
Crime

Kogi/Bayelsa Decide: INEC displays emergency lines as election begins

Khad Muhammed
Crime

Miyetti Allah warns HURIWA for calling herdsmen terrorists

Khad Muhammed
Crime

Borno: 2 killed as troops engage in gun battle with Boko...

Khad Muhammed
Crime

Bayelsa Guber: PDP thugs have hijacked INEC materials, shooting in Sagbama...

Khad Muhammed
Crime

Internet fraud: Suspects plead guilty in Ilorin, as court admits ‘charms’...

Khad Muhammed
Crime

Bayelsa poll: Another Police Inspector confirmed dead following Nembe shooting

Khad Muhammed
Crime

Six women arrested for trafficking minors in Jigawa

Khad Muhammed
Crime

Man nabbed for allegedly killing student in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

DSS explains why Dasuki, EL-Zakzaky, Sowore are still in detention

Khad Muhammed
Crime

New Police Commissioners For Lagos, Ogun, Others

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...