All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Aggrieved aspirants lied in rigging accusation – Ekiti APC

Khad Muhammed
Politics

For attacking Buhari, you are not for Jesus Christ – Onochie...

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp names club to challenge Liverpool, Man City for title

Khad Muhammed
News

APC primaries: Akinade-Fijabi, Odebunmi get return tickets to NASS

Khad Muhammed
News

Okupe reacts to Saraki’s defeat at PDP convention

Khad Muhammed
News

Jang calls Atiku president-in-waiting, reveals what PDP candidate mustn’t forget

Khad Muhammed
News

Don’t toe Buhari’s path – Ex-R-APC Deputy Chairman, Sam Nkire warns...

Khad Muhammed
Law

NASS resumption: Senior lawyer explains how APC lawmakers can remove Saraki,...

Khad Muhammed
News

Ondo APC crisis deepens as members threaten to work against party

Khad Muhammed
News

General Ogbor elected APGA presidential candidate, unveils agenda

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...