All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Last Day For Party Primaries Remains Monday, INEC Insists

Khad Muhammed
News

Arewa. Ng: Police fire teargas, shoot at Saraki, Dogara, Ben Bruce,...

Khad Muhammed
Politics

Sanwo-Olu, el-Rufai, 22 Others Get APC NWC Clearance To Contest 2019...

Khad Muhammed
Politics

PDP Presidential primary: Why Atiku will defeat Saraki, Kwankwaso and others...

Khad Muhammed
Politics

Popular Reps member’s 4th term bid halted in Abia

Khad Muhammed
Politics

APC: Amosun’s candidate loses out as APC declares Dapo Abiodun winner...

Khad Muhammed
Politics

Arewa. Ng: Ex-Kogi Governor, Idris Wada’s wife looses PDP Rep ticket...

Khad Muhammed
Politics

PDP primaries: Dasuki wins Reps ticket

Khad Muhammed
Politics

Delta PDP Chairman Slaps Election Official As Police Fire Gunshots To...

Khad Muhammed
News

Abia APC guber candidate, Uchechukwu Ogah adopts ex-Speaker Azubuike as running...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...