All stories tagged :
Politics
Featured
An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...
Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...




![‘My father won’t forgive me if I remain in APC with Ajimobi -Ex-Oyo governor's son, Adedapo Lam-Adesina writes Tinubu [Full letter]](https://arewa.ng/wp-content/uploads/2018/10/‘My-father-won’t-forgive-me-if-I-remain-in-APC-with-Ajimobi-Ex-Oyo-governors-son-Adedapo-Lam-Adesina-writes-Tinubu-Full-letter.jpg)











