All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Why I won’t attend Fayemi’s inauguration – Fayose

Khad Muhammed
News

Obasanjo’s Endorsement Of Atiku ‘A Complete Non-Event’, Says Buhari Campaign Organisation

Khad Muhammed
More

I Am Confident Of Victory In Taraba – Sen. Aisha Alhassan

Khad Muhammed
Politics

Rivers APC crisis: Eze reveals reason why there’s no panic over...

Khad Muhammed
Politics

PDP kicks as PLASIEC declares APC winner of Plateau LG polls

Khad Muhammed
Politics

Ogunbiyi Accuses Adeleke Of Violating Senatorial Ticket Agreement

Khad Muhammed
Politics

House Will Resist Non-Use Of Card Readers For 2019 Elections, Dogara...

Khad Muhammed
News

How Fani-Kayode reacted to Obasanjo’s meeting with Atiku, Bishop Oyedepo, others

Khad Muhammed
Crime

No gang up can stop Buhari in 2019 – Presidency

Khad Muhammed
News

Senator Albert speaks on alleged refusal to declare asset

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...