All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Senate approves over N189bn for INEC

Khad Muhammed
News

Aisha Buhari’s brother, Halilu gives reason APC may lose, attacks Gov....

Khad Muhammed
News

BREAKING: Ekiti Speaker, Deputy impeached

Khad Muhammed
News

Poor Turnout Of Voters, Confusion As Plateau Holds LG Elections

Khad Muhammed
News

Presidency lists 64 achievements of Buhari

Khad Muhammed
News

Buhari govt to release 1042-page achievement compendium

Khad Muhammed
News

Amaechi vs Abe: No cause for alarm over court judgment –...

Khad Muhammed
News

Imo APC primaries: Party youths threaten leadership over attempt to scuttle...

Khad Muhammed
Agriculture

Your agricultural policy a ruse – Seyi Makinde fires Ajimobi

Khad Muhammed
News

Atiku speaks on reunion with Obasanjo, his endorsement by religious leaders

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...