All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Osun decides: Hon. Jibrin reveals who stopped PDP, Adeleke from winning...

Khad Muhammed
News

SDP fixes date for national convention, screening of aspirants

Khad Muhammed
News

2019: Why Nigerians must vote out Buhari – Adebanjo

Khad Muhammed
News

Osun Decides: Your decision disservice to our democracy, unacceptable – Seyi...

Khad Muhammed
News

Osun 2018: Why Adeleke should handover to Davido if elected governor...

Khad Muhammed
News

How Osun election taught APC big lesson -Idahosa

Khad Muhammed
News

Atiku begs Omisore to join forces with PDP, Adeleke

Khad Muhammed
Politics

Imo 2019: Okorocha’s son in-law, Nwosu speaks on being afraid of...

Khad Muhammed
News

2019: purpose it will be unfortunate for Nigerians to vote Buhari...

Khad Muhammed
News

What APC did to BoT member who attended PDP rally, declared...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...