All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Politics

Presidency replies Atiku, lists Buhari’s ongoing/completed projects across 36 states

Khad Muhammed
News

INEC gives update on 2019 election

Khad Muhammed
News

Sagay, Oyebode Disagree On Obasanjo’s Endorsement Of Atiku

Khad Muhammed
News

Why Atiku’s association with Obasanjo may lead to Buhari, APC’s victory...

Khad Muhammed
News

APC Can’t Field Candidates For Zamfara, INEC Insists

Khad Muhammed
News

Garba Shehu under fire for attacking Obasanjo, Atiku, others

Khad Muhammed
Politics

Atiku vs Buhari: Arewa youths forum discloses who it will support,...

Khad Muhammed
News

Tinubu lost his voice when herdsmen attacked Falae, Yorubas – Odumakin...

Khad Muhammed
News

How Gov. Bello’s aide ‘illegally’ hired police officers to assassinate me...

Khad Muhammed
News

APC reacts to Obasanjo’s support for ex-VP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...