All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Ganduje speaks on APC governors ganging up against Oshiomhole, reveals what’ll...

Khad Muhammed
More

My salary as Oyo Governor is N650,000 – Makinde

Khad Muhammed
News

Elrufa’i: We turned Shehu Sani to bloger, relocated Hunkuyi to China

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Thursday morning

Khad Muhammed
News

Kogi, Bayelsa guber: PDP speaks on ‘Secondus’s interference’, reveals why party...

Khad Muhammed
News

Kogi, Bayelsa guber: APC states position on report of screening, appeal...

Khad Muhammed
News

President Buhari approves new NDDC board [Full List]

Khad Muhammed
News

Lagos crisis: Details of Secondus’ meeting with PDP leaders

Khad Muhammed
News

Gov. Ikpeazu lauds Abia founding fathers over Charter of Equity

Khad Muhammed
News

Tension as Abiodun sets up committee to review Amosun’s appointments, promotions

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...