All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

Osinbajo Praises Mugabe Who Tore Zimbabwe Apart, Urges Black People To...

Khad Muhammed
News

Biafra: Rochas Okorocha reveals when he’ll join Nnandi Kanu’s IPOB

Khad Muhammed
Law

Why you must not sell ‘forfeited properties’ – court warns Okorocha

Khad Muhammed
News

Former Buhari’s minister, Mama Taraba, switches party, joins PDP

Khad Muhammed
News

‘I wish PDP well’ – Dino Melaye turns down party’s appointment

Khad Muhammed
News

Mugabe: Osinbajo to represent Buhari in Zimbabwe

Khad Muhammed
News

Cross River gov suspends top aide for allegedly leaking ‘secret’ information

Khad Muhammed
News

Buhari government will take 100 million Nigerians out of poverty –...

Khad Muhammed
News

House of Reps leadership crisis: PDP BoT reveals plan

Khad Muhammed
Crime

Buhari: I Have No Intention Of Inflicting Additional Hardship On Nigerians

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...