All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Arewa. Ng: what will happen to APC if Buhari loses election-Gov.okorocha

Khad Muhammed
News

2019 election: SGF Mustapha tells Christians what to do

Khad Muhammed
News

2019: Ohanaeze Ndigbo validates endorsements for Ugwuanyi

Khad Muhammed
Crime

Stakeholders move to end herdsmen attack on Plateau State University, host...

Khad Muhammed
News

El Zakzaky: How soldiers killed four of us during religious procession...

Khad Muhammed
News

Oyo 2019: Why I rejected APC senatorial ticket – Ex-governor, Alao-Akala

Khad Muhammed
News

How Atiku should deal with Buhari, Osinbajo, Tinubu and Oshiomhole –...

Khad Muhammed
News

Omokri fires back at Fashola on why Jonathan conceded defeat to...

Khad Muhammed
News

Ex-Gov. Sylva’s SSG, Special Adviser, 2,000 others dump APC for PDP...

Khad Muhammed
News

Buhari Will Defeat Atiku in Adamawa, Says Ahmed Lawan

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...