All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

PDP Publicity Secretary resigns, dumps party

Khad Muhammed
Law

WAEC certificate: Pressure mounts against Buhari as CUPP Spokesman drags him...

Khad Muhammed
News

What Buhari said about Nigeria’s economy, security

Khad Muhammed
News

APC crisis: Okorocha reports Oshiomhole to Buhari over refusal to recognize...

Khad Muhammed
Crime

Exam malpractice case: I can’t be intimidated or harassed – Adeleke

Khad Muhammed
Crime

Shiites: Nigerian military fires back at Amnesty International

Khad Muhammed
Crime

Kaduna police parades 27 suspects, arraigns 97 over crisis

Khad Muhammed
News

Boko Haram: What we are doing about Leah Sharibu’s release –...

Khad Muhammed
News

2019: 500 SDP members, Excos join PDP in Abia

Khad Muhammed
News

2019: Ex-Kano deputy governor, Prof. Hafiz Abubakar dumps PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...