All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Eid-el-Kabir: PDP sends message to Nigerians

Khad Muhammed
Crime

Police speak on attempt to burn Zamfara politician’s house

Khad Muhammed
More

Bobrisky speaks on arrest of namesake by Gov Wike

Khad Muhammed
News

Islamic group urges Nigerians to pray for Nigeria

Khad Muhammed
More

Buhari govt resumes sharing of N10, 000 in Bayelsa

Khad Muhammed
More

El-Rufai kicks against zoning ahead of 2023 elections

Khad Muhammed
More

Katsina government employ 52 nurses, midwives

Khad Muhammed
Crime

Army vs Police: Ex-CP, Abubakar Tsav sends strong message to Buhari,...

Khad Muhammed
News

Don’t rubbish our democracy, Shehu Sani warns Buhari over Sowore

Khad Muhammed
News

Abia Guber: Court issues Gov. Ikpeazu, PDP, others 10 days to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...