All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Adeleke vs Oyetola: PDP under fire for fielding candidate without academic,...

Khad Muhammed
News

Osinbajo rubbishes claims of Buhari protecting killer herdsmen, Boko Haram members

Khad Muhammed
News

PDP hijacked Abia Assembly election in Bende South – APC candidate...

Khad Muhammed
News

Reps minority crisis: Buhari, APC commissioned Gbajabiamila, Elumelu to set crisis...

Khad Muhammed
Crime

Presidential tribunal: PDP witnesses accuse INEC of presenting mutilated result sheets...

Khad Muhammed
Crime

Senate proposes stiffer penalty for perpetrators of child rape

Khad Muhammed
Crime

Chief Judge reveals deadline for political cases

Khad Muhammed
Crime

Okorocha demands apology from Ihedioha

Khad Muhammed
News

NASS: Senator Adeyeye explains why lawmakers earn ‘jumbo pay’

Khad Muhammed
Law

LGs autonomy: Governor Badaru sets new guidelines for local government councils...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...