All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Nigeria vs South Africa: Ben Bruce predicts winner of AFCON 2019...

Khad Muhammed
News

N5bn loan: APC vice-chairman blasts Gov. Ayade, Cross River Assembly

Khad Muhammed
News

Yahaya Bello Pays N22.5 Million To Picks Kogi Governorship Form As...

Khad Muhammed
News

Presidential election: What Tribunal decided on Wednesday

Khad Muhammed
Crime

Kajuru killings: Adara people decry ‘poor management’ of crisis by Gov....

Khad Muhammed
More

Hausa Presidency, Yoruba Presidency, Igbo Presidency Not A Right, Says APC...

Khad Muhammed
More

Senate to screen Buhari’s nominees Thursday

Khad Muhammed
News

2023: Bola Tinubu speaks on ‘plan’ to take over from Buhari

Khad Muhammed
News

Tinubu speaks on Ondo APC crisis; tells Gov Akeredolu, aggrieved members...

Khad Muhammed
News

What Senator Owie said about probing MKO Abiola’s death

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...