All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Fayose asked us to support Fayemi – Ekiti PDP Assembly members

Khad Muhammed
News

Saraki speaks on increasing Senators’ allowance

Khad Muhammed
Law

2019: How courts, political parties are threatening conduct of general elections...

Khad Muhammed
News

Okorocha Drags IGP Idris, EFCC To Court, Demands N1bn

Khad Muhammed
News

2019: Tinubu made a “foolish mistake” with Buhari, Yorubas will vote...

Khad Muhammed
News

2019: Why general elections may not hold – Pat Utomi

Khad Muhammed
News

SERAP calls out Saraki over alleged plan to increase Senators allowance

Khad Muhammed
News

Ekweremadu: PDP reveals why forces are after Deputy Senate President

Khad Muhammed
News

Contract scam: BCO demands apology from Keyamo

Khad Muhammed
Law

Melaye’s Trial Fails To Proceed Due To Mistake By Prosecuting Counsel

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...