All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019: Oluboyo, Kumuyi receive over 1000 SDP, PDP defectors into ZLP...

Khad Muhammed
News

Nsukka/Igbo-Eze South: APC playing with fire – Reps Aspirant

Khad Muhammed
News

Panel summons Fayose’s aide, Lere Olayinka over closure of Ekiti radio/television

Khad Muhammed
News

PDP blows hot over alleged harassment of Atiku, warns Buhari

Khad Muhammed
News

Uche Nwosu speaks on Gov. Okorocha controlling Imo with his family

Khad Muhammed
News

Oshiomhole: I Wasn’t Hired By The DSS, I Can’t Be Asked...

Khad Muhammed
News

Reason Why we arrested Imo APC guber candidate, Hope Uzodinma –...

Khad Muhammed
News

2019: Why I decamped to APC – Uduaghan

Khad Muhammed
News

ASUU strike: DSS allegedly detains Bauchi chapter chairman

Khad Muhammed
News

Ben Bruce speaks on harassment of Atiku upon return from Dubai

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...