All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

We’re Not Against New Zamfara Governor – Opposition

Khad Muhammed
News

Kogi guber: ‘I regret supporting Yahaya Bello in APC’s 2015 primary’...

Khad Muhammed
News

Buhari reacts as EU released report on 2019 elections

Khad Muhammed
News

President Buhari greets former military head of state General Abdusalami at...

Khad Muhammed
News

What Saraki said about Sen. Abaribe’s emergence as Senate Minority Leader

Khad Muhammed
News

El-Rufai makes new appointment [See names]

Khad Muhammed
News

Imo: Stop harassing my wife, children – Okorocha warns Ihedioha

Khad Muhammed
News

Why we cant be rubberstamp NASS – Edo lawmaker

Khad Muhammed
News

June 12 election was more credible than 2019 presidential election –...

Khad Muhammed
News

Nigeria under military rule – PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...