All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

2019 election: PDP reacts to EU reports on general polls

Khad Muhammed
News

Gov. Ihedioha wins in Appeal Court

Khad Muhammed
News

We Saw Systemic Failures In Nigeria’s 2019 Elections -EU Observers

Khad Muhammed
News

Imo: Uche Nwosu’s AA withdraws suit against PDP, Ihedioha at Tribunal

Khad Muhammed
News

Election petitions tribunal warns APC against delay tactics

Khad Muhammed
News

Gombe govt begins probe, invites ex-Gov Dankwambo, ADC, Chief of Staff

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: What EU said about INEC server

Khad Muhammed
News

AAC Expels Former Ogun Chairman, Gubernatorial Candidate For Anti-party Activities

Khad Muhammed
News

Ekweremadu reacts to emergence of Abaribe, other PDP members as Senate...

Khad Muhammed
News

Abiola was a Zikist, declare Nnamdi Azikiwe’s birthday public holiday –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...