All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Imo: Shut up, return all stolen money, properties – Ihedioha fires...

Khad Muhammed
News

Iwuanyanwu dumps APGA for PDP

Khad Muhammed
News

Jonathan’s ally joins Bayelsa guber race

Khad Muhammed
News

Abacha: APC explodes over Bode George, Kola Abiola’s claims against Tinubu

Khad Muhammed
News

PDP fixes date for Kogi, Bayelsa guber primaries ahead of Nov...

Khad Muhammed
News

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
News

MKO Abiola: Kingibe reveals real reason he joined Abacha’s govt as...

Khad Muhammed
News

Senator Abubakar speaks on influx of ex-governors to National Assembly

Khad Muhammed
News

Moghalu reveals why he didn’t drag Buhari to court, speaks on...

Khad Muhammed
News

2023 Nigeria Presidency: Buhari, APC Should Give South-west Presidential Ticket, Lawan...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...